Siffar takalma na gargajiya, m da sauƙi don sawa, classic santsi, mai sauƙi da na halitta. Tsarin mataki ɗaya na bakin takalma, sauƙin saki matsa lamba a ƙarƙashin ƙafa. Jirgin sama mai tashi mai numfashi yana nannade ƙafafu a hankali, yana ba da damar zagayawa iska kyauta. Zane mai zagaye, sako-sako da kwanciyar hankali. Ƙafafun gaban yana ɗan karkatar da shi don rage ƙarfin cushining. MD outsole yana haɓaka kwantar da hankali kuma yana rage tasirin da aka samu. Ƙafar tafiya tana jin laushi da gatse, ɗimbin nau'i mai nau'i-nau'i yana da juriya da juriya, yana da babban sassauci, riko mai ƙarfi, da tsayayyen tafiya.
Kayan aiki masu kyau, ƙungiyar tallace-tallace masu sana'a, da mafi kyawun sabis na tallace-tallace; Mu kuma babban dangi ne mai haɗin kai, kowa ya tsaya kan ƙimar kamfani "haɗin kai, sadaukarwa, haƙuri" . Manufarmu ita ce gina yanayin nasara tare da abokan cinikinmu. Muna jin za mu zama babban zaɓinku. “Da farko suna, Abokan ciniki. “Ina jiran tambayar ku.
Akwai nau'ikan mafita daban-daban da yawa don zaɓar, zaku iya yin siyayya ta tsayawa ɗaya anan. Kuma umarni na musamman abin karɓa ne. Kasuwanci na gaske shine don samun yanayin nasara.Abubuwanmu suna sane sosai kuma masu amfani sun amince da su kuma suna iya saduwa da ci gaba da canjin tattalin arziki da bukatun zamantakewa. Muna maraba da sababbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki daga kowane fanni na rayuwa don tuntuɓar mu don dangantakar kasuwanci ta gaba da nasarar juna!